Home General Diamond explains why he was barred from boarding Air Tanzania – Entertainment – Pulselive.co.ke

Diamond explains why he was barred from boarding Air Tanzania – Entertainment – Pulselive.co.ke

by kenya-tribune
14 views


Nasseb Abdul Juma aka Diamond Platnumz has explained why he was barred from Boarding “Air Tanzania” while in company of his girlfriend Tanasha Donna and a section of his WCB family.

In a post seen by Pulselive.co.ke, Platnumz has disclosed that they arrived at Mwanza Airport on time ready to travel back to Dar es salaam only to find out that their tickets had been re-sold to other people.

He mentioned that, tickets of his team were sold to customers who had canceled their tickets with Fastjet (another Airline).


play

Diamond explains why he was barred from boarding Air Tanzania with Tanasha (Courtesy)

Diamond Explains

“Naomba nisisitize kuwa Siku ya jana tareh 16 | 12 Mimi Nasibu Abdul Juma Issaack, na nilokuwa Nasafiri nao Tokea Mwanza Sikuchelewa ndege Kabisa..Nilifika Muda Sawia kama Usafiri wa ndege za ndani unavyotaka, na kulidhihilisha hilo.. nikiwa niko pale kuna hata Abiria wengine waliingia nusu saa baadae, tena nikiwepo nimesimama palepale… na mmoja ya watu waloingia nikiwepo nimesimama ni @Harmonize_tz … kilichotokea ni kuwa Mmoja ya watu wenye dhamana pale, siti zetu aliziuza kwa abilia wa fastjet…kwa Abiria watalii wazungu, na Walichokuwa hawajajua pia waliwauzia na baadhi ya Watu ambao ni wafanyakazi wetu wa Wasafi Media…Na Kuthibitisha tena kuwa hatukuchelewa, alikuja tena Mtu wa Air Tanzania na Kutuambia kuwa Siti zimebaki Mbili…Hivyo Tuchague watu wawili tu wasafiri…. kama kweli tulichelewa, sasa Hao wawili, sasa wangewezaje ingia??? tukasema hatuwezi safiri wawili lazima tuwe wote kama tulivyokata… hivyo ni dhahiri kuwa hatukuchelewa….ila kutokana na Ndege nyingi za kuja mwanza zilicancel Trip zao, ikiwepo Fastjet hivyo Tickets zikawa ni Dili sana na ndio yote kuyokea….” reads part of Diamond’s explanation.

He went on to advice, the Management of Air Tanzania to consider reviving their services so that they can accord quality services to their customers.


play

Diamond explains why he was barred from boarding Air Tanzania with Tanasha (Courtesy)

“USHAURI tu kwa Ndugu zetu walopewa dhamana ya Kuliendesha shilika letu la Air Tanzania….tutambue kuwa Mh Rais, Pamoja na Serikali nzima kwa Ujumla imepambana Usiku na Mchana, imeamua kujinyima na kujitoa kwa hali na mali ili kuhakikisha Watanzania nasi tunakuwa na Ndege zetu, kwa kuamini kuwa Licha tu ya kuingiza kipato, lakini Uwepo wa Air Tanzania ni Heshima na fahari kwenye nchi Yetu….Hivyo tunaomba Mzisimamie Vizuri….na nikiwa kama Mtanzania Mzalendo Mwenye akili Timamu, siwezi tu kukurupuka kusema jambo kwani ni jukumu langu kuhakikisha nalilinda shirika hili, nalitangaza na kuwasifia wanapopatia lakini pia ni jukumu langu kuwaambia Mnapokosea ili mfanye marekebisho na AirTanzania kuwa shirika bora Duniani na kuipa sifa Nchi yetu… hivyo nikiwa kama Mtanzania mwenye uchungu siwezi kuona mtu alopewa dhamana ya Kuzisimamia ndege hizo anafanya vitu tofauti halaf eti nikakaa kimya…Ni sawa na Kumvunja moyo Mh Raisi na Serikali nzima kwa juhudi zake hizi… hivyo tujitahidi Tunaowapa Dhamana kuwa nao Makini, na kuwasimamia Wasitusie doa kwenye ndege zetu…” added Diamond.

Diamond and Tanasha

This comes after a short clip of Diamond went viral on social media, lamenting how the Airline was mistreating its customers.


play

Diamond explains why he was barred from boarding Air Tanzania with Tanasha (Courtesy)

“Hi indo Ndege yetu ya Tanzania unakutana na mtu kama huyu anakuzuia , usinizuia mkono bana, watu mnakuja hapa majachelewa tiketi zenu zinauzwa zinapewa watu wengi, ndoo maaana Mashirika linawashindeni. Ndege ya kutoka Mwanza. Shirika kidogo linapewa dhamana mnauza tiketi za watu” says Diamond.

The complains prompted the management (Air Tanzania) to respond, saying they were going to issue an official statement in regard to the standoff.



You may also like